SZMMBZ27VALT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZMMBZ27VALT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SZMMBZ27VALT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SZMMBZ27VALT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZMMBZ27VALT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER ARRAY 27V SOT-23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
54 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 27 V 300 mW ±5% SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SZMMBZ27VALT1G รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 22 V
ผู้ผลิต
onsemi
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
การตั้งค่า
1 คู่ แอโนดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
27 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
พลังงาน - สูงสุด
300 mW