SZMMSZ24T3G | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | SZMMSZ24T3G-ND - เทปและม้วน (TR) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE ZENER 24V 500MW SOD123 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ซีเนอร์ไดโอด 24 V 500 mW ติดบนพื้นผิว SOD-123 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SZMMSZ24T3G รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 900 mV @ 10 mA |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) | เกรด รถยนต์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz) | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
พลังงาน - สูงสุด 500 mW | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt) 70 Ohms | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD-123 |
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 50 nA @ 16.8 V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |