SZMMSZ3V9T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZMMSZ3V9T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SZMMSZ3V9T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SZMMSZ3V9T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZMMSZ3V9T1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.9V 500MW SOD123
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.9 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123
โมเดล EDA/CAD
SZMMSZ3V9T1G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
90 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 1 V