UG4SC075005L8S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5556-UG4SC075005L8STR-ND - เทปและม้วน (TR)
5556-UG4SC075005L8SCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5556-UG4SC075005L8SDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UG4SC075005L8S
คำอธิบาย
SICFET N-CH 750V 120A TOLL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 750 V 120A (Tc) 1153W (Tc) ติดบนพื้นผิว TOLL
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
6V @ 10mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
164 nC @ 15 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
8374 pF @ 400 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1153W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
750 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TOLL
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
7.2mOhm @ 80A, 15V