UJ4SC075008L8S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5556-UJ4SC075008L8STR-ND - เทปและม้วน (TR)
5556-UJ4SC075008L8SCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5556-UJ4SC075008L8SDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UJ4SC075008L8S
คำอธิบาย
SICFET N-CH 750V 106A TOLL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 750 V 106A (Tc) 600W (Tc) ติดบนพื้นผิว TOLL
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.5V @ 10mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
75 nC @ 15 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3340 pF @ 400 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
600W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
750 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TOLL
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
11.4mOhm @ 70A, 12V