AFY320240A0-3.5INTH-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5491-AFY320240A0-3.5INTH-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFY320240A0-3.5INTH-R
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 3.5"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) 24-Bit (RGB), SPI 3.5" (88.90mm) 320 x 240
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
3.5" (88.90mm)
ผู้ผลิต
Orient Display
พื้นที่การมองเห็น
72.28mm W x 54.76mm H