ECA-1EHG470
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P5539-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECA-1EHG470
คำอธิบาย
CAP ALUM 47UF 20% 25V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
47 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECA-1EHG470 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
91 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
136.5 mA @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C