ECW-FD2W474K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCF1607-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECW-FD2W474K
คำอธิบาย
CAP FILM 0.47UF 10% 450VDC RAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.47 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 450V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECW-FD2W474K รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.496" L x 0.256" W (12.60mm x 6.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.441" (11.20mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.591" (15.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
450V