10TAE220ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P123520TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P123520CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P123520DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
10TAE220ML
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 220UF 10V 2917
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 10 V 2917 (7343 เมตริก) 25mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
10TAE220ML รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
220 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D3L
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm @ 100kHz