10TVE68M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P123527TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P123527CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P123527DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
10TVE68M
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 68UF 10V 2917
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
68 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 10 V 2917 (7343 เมตริก) 25mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
10TVE68M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
68 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D2E
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm @ 100kHz