12TPC15M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16198TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16198CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16198DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
12TPC15M
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 15UF 12.5V 1411
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 12.5 V 1411 (3528 เมตริก) 80mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
12TPC15M รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80mOhm @ 100kHz
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
15 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B1
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12.5 V