16TDC150MD3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-16TDC150MD3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-16TDC150MD3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-16TDC150MD3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16TDC150MD3
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 150UF 16V 1411
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 2917 (7343 เมตริก) 50mOhm @ 100kHz
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50mOhm @ 100kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V