16TQC33MB2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP TANT POLY 33UF 16V 1411 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 32 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 33 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 1411 (3528 เมตริก) 90mOhm @ 100kHz |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 16TQC33MB2 รุ่น |
หมวดหมู่ | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 90mOhm @ 100kHz |
ผู้ผลิต Panasonic Industry | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |
ชุด | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1411 (3528 เมตริก) |
ความจุไฟฟ้า 33 µF | ขนาด / มิติ 0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.079" (2.00mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 16 V | รหัสขนาดของผู้ผลิต B2 |