16TQC47MYFT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P123511TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P123511CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P123511DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16TQC47MYFT
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 47UF 16V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 2917 (7343 เมตริก) 55mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
16TQC47MYFT รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
47 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.059" (1.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D15
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
55mOhm @ 100kHz