16TQC68MYF หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
68 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 2917 (7343 เมตริก) 50mOhm @ 100kHz