20SVPF390M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16500TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16500CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16500DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
20SVPF390M
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 390UF 20% 20V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
42 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
390 µF 20 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 14mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
20SVPF390M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
247.5 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
4.95 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
ความจุไฟฟ้า
390 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
14mOhm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C