20TDC100MYF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-20TDC100MYFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-20TDC100MYFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-20TDC100MYFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
20TDC100MYF
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 100UF 20V 2917
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 20 V 2917 (7343 เมตริก) 55mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
20TDC100MYF รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D3L
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
55mOhm @ 100kHz