20TQC22MYFD ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 6,245
เอกสารข้อมูล
22 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 20 V 2917 (7343 เมตริก) 80mOhm @ 100kHz
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
20TQC22MYFD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P123529TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
20TQC22MYFD
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 22UF 20V 2917
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
20TQC22MYFD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
22 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D2
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80mOhm @ 100kHz