25SEK82M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122622-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25SEK82M
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 82UF 20% 25V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
82 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 25mOhm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
โมเดล EDA/CAD
25SEK82M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
48 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
960 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความจุไฟฟ้า
82 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C