25TQC22MYFB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-25TQC22MYFBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-25TQC22MYFBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-25TQC22MYFBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25TQC22MYFB
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 22UF 25V 1411
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 25 V 1411 (3528 เมตริก), 1210 100mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
25TQC22MYFB รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก), 1210
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
22 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B2
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
100mOhm @ 100kHz