25TQC33MYF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16226TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16226CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16226DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25TQC33MYF
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 33UF 25V 2917
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 25 V 2917 (7343 เมตริก) 60mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
25TQC33MYF รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
33 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D2
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
60mOhm @ 100kHz