35SEK180M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122628-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35SEK180M
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 180UF 20% 35V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 µF 35 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 20mOhm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
35SEK180M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
63 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.26 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
180 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
20mOhm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C