4SVPC150MY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16575TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16575CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16575DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
4SVPC150MY
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 4V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 23mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
4SVPC150MY รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
112 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.24 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
23mOhm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C