6TPE120MAZB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16196TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16196CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16196DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
6TPE120MAZB
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 120UF 6.3V 1411
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
47 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 6.3 V 1411 (3528 เมตริก) 35mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
6TPE120MAZB รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
120 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B2
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
35mOhm @ 100kHz