ECA-1JM220
ECA-1JM220
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P5190-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECA-1JM220
คำอธิบาย
CAP ALUM 22UF 20% 63V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 63 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
โมเดล EDA/CAD
ECA-1JM220 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
105 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
178.5 mA @ 10 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C