ECA-2AM220
ECA-2AM220
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P5310-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECA-2AM220
คำอธิบาย
CAP ALUM 22UF 20% 100V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 100 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
โมเดล EDA/CAD
ECA-2AM220 รุ่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
115 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
195.5 mA @ 10 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.480" (12.20mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C