ECA-2VM2R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-ECA-2VM2R2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECA-2VM2R2
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 350V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 350 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
55 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
93.5 mA @ 10 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
350 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C