ECE-T2CP103FA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ECE-T2CP103FA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECE-T2CP103FA
คำอธิบาย
CAP ALUM 10000UF 20% 160V SNAP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 µF 160 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน - 4 ตัวนำ 22mOhm @ 120Hz 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
โมเดล EDA/CAD
ECE-T2CP103FA รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
9.86 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
13.8 A @ 10 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.886" (22.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
1.575" Dia (40.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
4.134" (105.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
160 V
ประเภทการติดตั้ง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
22mOhm @ 120Hz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน - 4 ตัวนำ
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C