EEE-FH1C471L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-EEE-FH1C471LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-EEE-FH1C471LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-EEE-FH1C471LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FH1C471L
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 16V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 16 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 150mOhm @ 100kHz 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FH1C471L รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
552.5 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
850 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
150mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C