EEE-FH2A220L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-EEE-FH2A220LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-EEE-FH2A220LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-EEE-FH2A220LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FH2A220L
คำอธิบาย
CAP ALUM 22UF 20% 100V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 100 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 1.3Ohm @ 100kHz 7000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
84.5 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
130 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
1.3Ohm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
7000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C