EEE-FK1C100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCE3782TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PCE3782CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PCE3782DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FK1C100R
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 16V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 16 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FK1C100R รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
67.5 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
90 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
1.35 Ohms
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.157" Dia (4.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.240" (6.10mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C