EEE-FK1E221GP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCE4317TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PCE4317CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PCE4317DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FK1E221GP
คำอธิบาย
CAP ALUM 220UF 20% 25V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
220 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FK1E221GP รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
450 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
600 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
160 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C