EEE-FK1H100SR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCE5154TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PCE5154CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PCE5154DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FK1H100SR
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 50V SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 50 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 3.5Ohm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FK1H100SR รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
39 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
60 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.157" Dia (4.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.240" (6.10mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
3.5Ohm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C