EEE-FKE101XAP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCE4413TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PCE4413CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PCE4413DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FKE101XAP
คำอธิบาย
CAP ALUM 100UF 20% 25V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FKE101XAP รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
182 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
280 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
340 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.315" (8.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.260" L x 0.260" W (6.60mm x 6.60mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C