EEE-FN0J100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-EEE-FN0J100RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-EEE-FN0J100RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-EEE-FN0J100RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FN0J100R
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 6.3V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 1.35Ohm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EEE-FN0J100R รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
58.5 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
90 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.157" Dia (4.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.240" (6.10mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
1.35Ohm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C