EEE-FN1V331UL | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM 330UF 20% 35V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 31 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 330 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 160mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | EEE-FN1V331UL รุ่น |
ชุด | แอพพลิเคชั่น |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ 390 mA @ 120 Hz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 600 mA @ 100 kHz |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.315" Dia (8.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.413" (10.50mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 35 V | ขนาดพื้นที่การติดตั้ง 0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm) |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 160mOhm @ 100kHz | ประเภทการติดตั้ง |
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD |
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |