EEE-FP0J470AR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCE4511TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PCE4511CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PCE4511DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FP0J470AR
คำอธิบาย
CAP ALUM 47UF 20% 6.3V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 360mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EEE-FP0J470AR รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
156 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
240 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.228" (5.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
360mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C