EEE-FP1E100AR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCE4539TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PCE4539CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PCE4539DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FP1E100AR
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 25V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 850mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FP1E100AR รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
104 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
160 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.157" Dia (4.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.228" (5.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
850mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C