EEE-FP1E101AP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCE4545TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PCE4545CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PCE4545DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FP1E101AP
คำอธิบาย
CAP ALUM 100UF 20% 25V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 180mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FP1E101AP รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
325 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
500 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.244" (6.20mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
180mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C