EEE-FT1A151AR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P15082TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P15082CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P15082DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FT1A151AR
คำอธิบาย
CAP ALUM 150UF 20% 10V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF 10 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 360mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FT1A151AR รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
156 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
240 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.240" (6.10mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
360mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C