EEE-FT1V681UP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122430TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P122430CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P122430DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEE-FT1V681UP
คำอธิบาย
CAP ALUM 680UF 20% 35V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
680 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 60mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEE-FT1V681UP รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
833 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.19 A @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
60mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C