EEE-FT1V681UV หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 2,037
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 6,851
เอกสารข้อมูล
Chemi-Con
Nichicon
680 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 60mOhm @ 100kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C