EEF-CS1C220R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16802-2-ND - เทปและม้วน (TR)
P16802-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16802-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEF-CS1C220R
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 22UF 20% 16V SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ 2917 (7343 เมตริก) 40mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEF-CS1C220R รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.2 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
ความจุไฟฟ้า
22 µF
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40mOhm