EEF-CS1E100R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM POLY 10UF 20% 25V SMD |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ 2917 (7343 เมตริก) 40mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | EEF-CS1E100R รุ่น |
หมวดหมู่ | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
ผู้ผลิต Panasonic Industry | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |
ชุด | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 3.2 A @ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | ขนาด / มิติ 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) |
ประเภท โพลีเมอร์ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.047" (1.20mm) |
ความจุไฟฟ้า 10 µF | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2917 (7343 เมตริก) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 25 V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 40mOhm |