EEF-CT1E220R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16808-2-ND - เทปและม้วน (TR)
P16808-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16808-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEF-CT1E220R
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 22UF 20% 25V SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ 2917 (7343 เมตริก) 40mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EEF-CT1E220R รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.2 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.059" (1.50mm)
ความจุไฟฟ้า
22 µF
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40mOhm