EEF-GX0D471L หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 31,998
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Würth Elektronik
มีอยู่ในสต็อค: 1,725
เอกสารข้อมูล
470 µF 2 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ 2917 (7343 เมตริก) 3mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C