EEF-TX0E391RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-EEF-TX0E391RBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-EEF-TX0E391RBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-EEF-TX0E391RBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEF-TX0E391RB
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 390UF 20% 2.5V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
390 µF 2.5 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ 2917 (7343 เมตริก) 3mOhm 5500 ชั่วโมง (Hrs) @ 135°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5500 ชั่วโมง (Hrs) @ 135°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
10.2 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
390 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
3mOhm