EEU-FC1E121H ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 3
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 2,063
เอกสารข้อมูล
120 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
EEU-FC1E121H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EEU-FC1E121H-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FC1E121H
คำอธิบาย
CAP ALUM 120UF 20% 25V RADIAL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
EEU-FC1E121H รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
260 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
400 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อิมพีแดนซ์
250 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.591" (15.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C