EEU-FC1E561
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P11220-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FC1E561
คำอธิบาย
CAP ALUM 560UF 20% 25V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
560 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FC1E561 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
915 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.22 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
52 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.787" (20.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C