EEU-FC1H102B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P19651CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P19651TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FC1H102B
คำอธิบาย
CAP ALUM 1000UF 20% 50V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 µF 50 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FC1H102B รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.676 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.235 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
34 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C